BALOZI SEIF AWATEMBELEA WAGONJWA MNAZI MMOJA !



Muuguzi wa Zamu katika Hopitali kuu ya Mnazi Mmoja wodi ya Watoto Mary Jadi, akimuelezea Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar balozi Seif msongamano wa watoto wanaoungua moto ambao hulazimika kulazwa wagonjwa watatu kwa kitand kimoja.
Balozi Seif akimpa pole Wanu Rajab aliyelazwa Hospital Kuu ya Mnazi mmoja yeye na Mtoto wake baada ya kibanda wanachoishi katika shughuli za Kilimo kuwaka moto katika Kijiji cha Kirombero.
Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi akimpa pole Mtoto Nasrya Kombo aliyelazwa Hospitali kuu ya Mnazi mmoja baada ya kuungua moto. Wapili kulia ni Muuguzi wa zamu katika Hopitali kuu ya Mnazi Mmoja wodi ya Watoto  Mary Jadi.
Share on Google Plus

About GLORIA MATOLA

This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.
Chapisha Maoni

Watch the Video Here

Loading...
Inaendeshwa na Blogger.

Wanaofuata

Google+ Followers

TANGAZO

My Blog List