Maskini Huyu mtoto amezaliwa usiku wa kuamkia leo katika hospitali ya serikali ya Shinyanga akiwa na Viungo sehemu zisizo sahihi na baada ya muda alifariki Dunia
Najiuliza kwa Sauti Je nini Sababu za Watoto Kama Hawa ? Kwani matukio ya wazazi kujifungua watoto wa ajabu yamekuwa mengi nyakati hizi..
NGORONGORO YAIBUKA KIDEDEA TUZO ZA AFRIKA GHANA
-
Mamlaka ya Hifadhi ya Ngorongoro imeshinda tuzo za kibiashara za Afrika
zilizotolewa tarehe 17.Oktoba Mwaka huu jijini Accra nchini Ghana.
Katika tuzo...
Saa 11 zilizopita

0 comments:
Chapisha Maoni