Mwili wa Spika Mstaafu wa bunge la jamhuri ya Muungano wa Tanzania marehemu Samuel Sitta aliyefariki Dunia usiku wa kuamkia jana jijini Munich nchini Ujerumani alikokuwa akipatiwa matibabu unatarajiwa kuwasili nchini Alhamisi wiki hii.
Msemaji wa familia Gerald Mongela ameiambia Channel Ten kuwa mara baada ya mwili huo kuwasili utapelekwa nyumbani kwa marehemu Masaki kwa ajili ya maandalizi ya kuagwa ambapo kwa mujibu wa familia hiyo heshima za mwisho zitatolewa katika viwanja vya Karimjee siku ya Ijumaa na baadae kusafirishwa kuelekea mkoani Dodoma ambapo wabunge wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania watapata nafasi ya kuaga kabla ya mwili kusafirishwa kuelekea Urambo Mkoani Tabora kwa ajili ya maziko.
Baadhi ya watu waliowahi kufanya kazi kwa karibu na Marehemu Samuel Sitta wameelezea wanavyomkumbuka hususan katika utendaji wake wa kazi
RC NYONGO AAGIZA UPANDAJI MICHE MILIONI MBILI YA KOROSHO PWANI
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amezitaka Halmashauri
zote za Mkoa huo kuhakikisha zinapanda miche ya mikorosho milioni mbili kwa ...
Siku 4 zilizopita
0 comments:
Chapisha Maoni