Serikali imesitisha zoezi la uchapaji chapa wanyama baada ya kubaini wafugaji ambao ndio wadau hawana uelewa na zoezi hilo.Hivyo wamepanga kukutana na Wadau wote wa ufugaji na kutoa elimu juu ya zoezi hilo ili watambue faida ya uchapaji chapa.
RC NYONGO AAGIZA UPANDAJI MICHE MILIONI MBILI YA KOROSHO PWANI
-
Mkuu wa Mkoa wa Pwani, Mhe. Stanslaus Haroon Nyongo, amezitaka Halmashauri
zote za Mkoa huo kuhakikisha zinapanda miche ya mikorosho milioni mbili kwa ...
Siku 4 zilizopita
0 comments:
Chapisha Maoni