Pongezi hizo zimetolewa baada ya Kufanikiwa kuwaondoa maeneo waliyokuwepo wakifanyia biashara zao. Hivi sasa wametengewa maeneo rasmi ya kufanyia biashara lkatika maeneo ya Kigogo, Tabata, Ukonga na Kivule ambapo wataweza kulipa Kodi na kunufaika pato la taifa.
EL NINO IWEPO AU ISIWEPO UHIFADHI NA UTALII USILALE-NKM MABULA
-
Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Maliasili na Utalii Nkoba Mabula ameupongeza
uongozi wa Mamlaka ya Hifadhi ya Ngorongoro kwa uboreshaji wa miundombinu
y...
Saa 22 zilizopita
0 comments:
Chapisha Maoni