Mamlaka ya Reli Tanzania na Zambia TAZARA

Mamlaka hiyo ya Usafirishaji Abiria na Mizigo hivi sasa wako katika wakati mgumu wa kutowa huduma Kutokana na uchakavu wa Vifaa  miundombinu ya Mabehewa na Reli hali hiyo imechangia kuchuka kwa kubeba tan za MIzigo
Hali hiyo imechangia kuchuka kwa Uchumi.                                                               Hata hivyo Mazingira ya barabara ya Reli ya Tazara yamekuwa machafu wananchi wamekuwa wakitupa takataka Mwandishi wa Mtandao huu ulitafuta uongozi wa Tazara na kutaka kujua wanamtazamo gani na suala la usafi katika maeneo yao ya Barabara ya Reli. Wamesema kuyumba kwa Uchumi wa Mamlaka hiyo wanashindwa kuajiri Walinzi wa kulinda miundombinu ya Tazara. Wamesema watalifanyia kazi usafi wa Mazingira kwa maeneo yote yenye uchafu kwa kushirikiana na Wananchi pamoja na Wenyeviti wa Serikali za Mitaa kuondowa takataka

Share on Google Plus

About GLORIA MATOLA

This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.
Chapisha Maoni

Watch the Video Here

Loading...
Inaendeshwa na Blogger.

Wanaofuata

Google+ Followers

TANGAZO

My Blog List