MAOMBEZI YA KUOMBEA TAIFA

Kanisa la Ufunuo Tanzania lililopo jijini Dar es salaam wamefanya Ibada maalum ya kuiombea Taifa ili liwe katika hali ya Amani na utulivu Usalama kwa maendeleo ya taifa na jamii kwa ujumla. Ibada hiyo ikiongozwa na Nabii Paulo Bendera Kanisa la Ufunuo Tanzania iliwaombea viongozi wa ngazi mbalimbali ikiwepo wa wilaya, Wakuu wa Mkoa, Wabunge. Mawaziri
, Makamu wa Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania John Pombe Magufuli waweze kufanya kazi za kuwahudumia wananchi kwa Usalama wa taifa

Share on Google Plus

About GLORIA MATOLA

This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.
Chapisha Maoni

Watch the Video Here

Loading...
Inaendeshwa na Blogger.

Wanaofuata

Google+ Followers

TANGAZO

My Blog List