Baada ya vuta nikuvute na kusababisha Machinjio ya Vingunguti kufungwa kwa Mwezi . mmoja hatimaye Mkuu wa Mkoa Dar es salaam Paulo Makonda ameyafungua rasmi kufuatia Mamlaka ya Chakula TFDA kukamilika,.Makonda amewataka Wafanyabiashara kuacha tabia ya kuuza Nyama kiolela na kuwataka kuthamini ubora wa Nyama wanazochinja. Mkuu wa Wilaya ya Ilala Raymond Mushi amesema Machinjio hayo ni ya muda mrefu hivyo kwa sasa Wana Mipango ya kuiboresha zaidi ili iwe ya kisasa na iweze kutoa huduma za Kitaifa na Kimataifa
EL NINO IWEPO AU ISIWEPO UHIFADHI NA UTALII USILALE-NKM MABULA
-
Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Maliasili na Utalii Nkoba Mabula ameupongeza
uongozi wa Mamlaka ya Hifadhi ya Ngorongoro kwa uboreshaji wa miundombinu
y...
Siku 1 iliyopita
0 comments:
Chapisha Maoni