KUTANA NA BIBI KANITANGAZE A.K.A KANISAMBAZE KATIKA UBORA WAKE.

Muuguzi mstaafu  wa hospitali ya Mwananyala ambaye alitumikia kwa zaidi ya miaka 30.Bi Victoria Makala Mkenso (maarufu kama Bibi Kanitangaze au Kanisambaze) amefanya sherehe kubwa Nyumbani kwake baada ya kulipwa mafao yake ya kiinua mgongo na kusherekea na majirani,rafiki na ndugu.Pia ameweza kumshukuru mwenyezi MUNGU kwa kumfikisha hapa na kustaafu salama bila dosali yoyote kazini.Pia amewataka wauguzi wafanye kazi kwa wito na kutojali maslai yao binafsi,kwa kuwa kazi ya kuwahudumia wagonjwa inahitaji uwe na moyo wa uzalendo na kujitolea.Pia amekemea swala la rushwa kwa kuwaomba wauguzi na wahudumu kutoomba wala kupokea rushwa sababu ni adui wa haki na maendeleo.Mwisho alielezea mafanikio aliyoyapata kutokana na kazi yake kama kuwa na nyumba,Kisima cha maji na gari ya kutembelea.

Share on Google Plus

About GLORIA MATOLA

This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.
Chapisha Maoni

Watch the Video Here

Loading...
Inaendeshwa na Blogger.

Wanaofuata

Google+ Followers

TANGAZO

My Blog List