BADILI MAISHA FOUNDATION.

BADILI MAISHA FONDATION TUMEFUNGUNA SOBBER HOUSE TUNATOA HUDUMA KWA WAATHIRIKA WA DAWA ZA KULEVYA(DAWA ZA  KULEVYA AINA YA UNGA,IRON,KOKEN,BANGI,BOMBE,MIRUNGI NA N.K.).
LENGO NI KUFANYA
WAACHE KUTUMIA NA KURUDI KATIKA HALI YA UTIMAMU WA AKILI(KUJITAMBUA) NA MWILI.

TUNAPATIKANA:
MBEYA
KATA YA ITEZI
MAENEO YA UYOLE STATION,
KARIBU KABISA NA SHULE YA ST JULIAS NASSARY SCHOOL.
AU
KWA MAWASILIANO ZAIDI PIGA NO 0783488329 0788681989 0712947856
KITUO KIMESAJILIWA KWA NO 0009064
MAISHA BILA MADAWA INAWEZEKANA

Share on Google Plus

About GLORIA MATOLA

This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.
Chapisha Maoni

Watch the Video Here

Loading...
Inaendeshwa na Blogger.

Wanaofuata

Google+ Followers

TANGAZO

My Blog List